60 คันสีฟ้าไม่จอดรับผู้โดยสารครับ
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-10-15 18:57
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ป้ายตรงข้ามอาคารวานิช ถนนเพชรบุรีเวลา 18.45น.วันนี้ครับ ไม่ทราบป้ายทะเบียนครับมองไม่ทัน แต่คิดว่าจากเวลา+สถานที่ที่แจ้งน่าจะเช็คคันได้อยู่นะครับ ขอบคุณครับ