510 ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sun, 2019-10-13 19:00
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันอาทิตย์ที่13/10/2015 เวบา18.50 น. โดยประมาณ รถเมล์ 510 หมายเลขทะเบียน 16-2516(1-70301) ไม่จอดรับผู้โดยสารบริเวณตรงข้ามพลัม คอนโด รังสิต