รอรถสาย 168
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-09-28 18:39
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสาย168หน้ารามมา3 ชม. ไม่มีรถมาสักคัน คนขับไปแวะกินกาแฟหรอครับ หรือทั้งสายมีอยู่1คันเป็นแบบนี้แทบทุกวันโครตเสียเวลามากรับเรื่องแล้วแก้ไขด้วยนะครับห่วยมาก168