509 ไม่เข้าป้าย ตรงข้าม สน บางซื่อ
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-09-26 19:03
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เป็นอะไรกับป้ายนี้นักหรอ ถึงไม่ชอบเข้าป้าย รถ ก็ไม่ได้จะมีเบอะ รอมาเป็นชม แล้วไม่เข้าป้ายคืออะไร
ไม่ใช่ครั้งแรก ร้องเรียนจะ 10 ครั้งก็เป็นเหมือนเดิม รถ GPS no : 13-1844(6-56116)[509] เวลา 18:58