ค่าโดยสารที่จ่ายกับราคาตั๋วไม่ตรงกัน
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-09-06 15:40
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย140 ตอนเวลา15:30 จ่ายค่าโดยสารไป40บาท ระบุไว้ว่าลงที่กิโล9 ได้เงินทอนมา13บาทกับตั๋วรถเมล์สองใบ คือใบราคา13บาทและราคา9บาท เลยอยากทราบว่าทำไมราคาที่ได้รับเงินทอนมากับราคาตั๋วที่ได้ถึงไม่เหมือนกัน? สรุปว่าค่าโดยสารราคาเท่าไหร่?