สาย14 รถสีส้มทะเบียน 147 478
Submitted by Anonymous on Thu, 2015-03-12 22:27
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
14-7478 ขับรถไม่อยู่ในเลนซ้าย จอดส่งผู้โดยสารกลางถนน ขับตามอยู่สักพักไม่เห็นเข้าเลนซ้ายและยังปาดหน้ารถคนอื่นเพื่อนจอดเข้าป้ายตลอดเวลาแถมยังขับสวนเลนอีกด้วย รถเมล์ที่ขับมาหน้าห้างเซ็นทรัลเวิลด์ไม่มีระเบียบในการจอดป้ายเป็นอย่างมาก ถ้าจะให้ร้องเรียนเรื่องนี้คงต้องส่งเรื่องมาร้องเรียนทุกวัน