รถเมล์สาย 63 ไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-08-29 07:13
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
วันนี้เวลาประมาณ 7 โมงเช้า รอรถเมล์เพื่อไปทำงานบริเวณป้ายรถเมล์ตรงข้ามตลาดพงษ์เพชร มาถึงเห็นรถ 63 วิ่งมา เลยเตรียมตัวจะขึ้นรถ แต่ปรากฎรถกลับขับผ่านหน้าไป โดยไม่จอดให้ผู้โดยสารขึ้น