คนขับมินิบัสสาย 75 จอดรถกลางถนน ขับรถประมาท ไม่รอผู้โดยสารขึ้นลงให้เรียบร้อย
Submitted by Anonymous on Mon, 2019-08-19 19:59
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
บ่ายวันนี้ 19 สิงหา เวลาประมาณ 17.12 น. คนขับมินิบัสสาย 75 (เลขทะเบียน 14-7496) จอดรถกลางถนนบริเวณป้ายรถตรงข้ามโรบินสันบางรัก และ ขับรถประมาท เวลาจอดรับส่งผู้โดยสารตามป้ายต่าง ๆ ไม่รอผู้โดยสารขึ้นลงให้เรียบร้อย ออกรถก่อนที่ผู้โดยสารจะขึ้นลง ทำให้เกือบเซล้ม ตกถนน คนขับดูเหมือนจะขับแข่งกับคันอื่น