สาย 134 7-3069 จอดรถนอกป้าย ไม่เปิดประตูให้ขึ้น
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-08-15 20:01
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 15/08/2019 เวลา 19:50 ป้ายหมู่บ้านบัวทอง รถเมลล์สาย 134 เลขรถ 7-3069 จอดรถไม่ตรงป้าย
พอจะเดินไปขึ้น คนขับรถเห็นว่ามีผู้โดยสารกำลังขึ้น แต่ปิดประตูไม่ให้ขึ้น ทั้งที่ตอนเดินไปคนขับมองเห็นผมกำลังเดินอยู่
มีพฤติกรรมที่ไม่สมควรมาทำงานบริการเลย