รถแอร์สาย 105 ไม่จอดรับผู้โดยสารป้ายตรงข้ามสำนักงานเขตบางขุนเทียน
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-07-12 17:40
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถแอร์สาย 105 ไม่จอดรับผู้โดยสารป้ายตรงข้ามสำนักงานเขตบางขุนเทียน วันที่ 12 ก.ค. 2562 เวลา 17.33 น. และเป็นอย่างนี้บ่อยมาก รอรถก็นานแล้วยังไม่ยอมจอดรับผู้โดยสารอีก