รถเมล์ไม่ผ่านเลย
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-06-21 22:04
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
ผมรอรถเมล์สาย 60 ตั้งแต่ 21.00 จนตอนนี้ยังไม่มีที่ท่าจะผ่านมาเลย รบกวนรับข้อร้องเรียนด้วยนะครับ หลายๆคนต้องจ่ายภาษีสูงๆแต่นี่คือสิ่งทีได้หรอครับ
อย่าใช้เงินของทุกคนทำให้ตัวเองสบายแล้วลืมว่าคนอื่นก็ต้องมีชีวิตเหมือนกัน นะครับ