สาย 12 ไม่จอดป้ายรับผู้โดยสารตรงป้ายตลาดดินแดง
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-06-12 09:36
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา 09:30 น. รถไม่ยอมจอดที่ป้าย กลับออกขวาไม่รับผู้โดยสารที่ป้าย ไม่เห็นใจคนรอตั้งนาน น่าละอายเอาแต่ความสะดวกของตัวเอง