รถเมล์ 66 ไม่จอดป้ายรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-05-31 07:57
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
31พค 62 เวลาประมาณ 07.39น ยืนรอรถเมล์ป้ายตรงข้ามเดอะมอล
รถแอร สาย 66 ทะเบียน 12-9814 เลขข้างรถ 7-56014
คนขับผช ไม่ยอมจอดรับ ซึ่งรถผ่านหน้าพันทิพรับคนขึ้น
วิ่งมาเลนซ้ายสุดไม่ยอมจอด โบกเรียกให้จอด คนขับโบกมือไม่จอด
ผู้โดยสารเสียเวลายืนรอรถนานมาก นี่หรือบริการที่ได้รับ
ถ้าไม่จอดรับก็ยกเลิกไปเลย ไม่ต้องมาจากอู่ท่าอิฐ แย่มากๆ คะ