พนักงานขับรถผิดกฎ
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-05-14 16:26
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
พนักงานขับรถ ปอ.29 ทะเบียน 14-4083 จอดส่งผู้โดยสารลงบนถนนในเลนด์กลางคร่อมเลนด์ขวาสุด หน้า La Villa ตรงข้ามซอยอารีย์ (พหลโยธิน 7) ถนนพหลโยธิน ทำให้รถทุกเลนด์ต้องจอดรอ เพราะแล่นผ่านไม่ได้