สาย73 หมายเลขทะเบียน 13-1517(8-67160) ไม่จอดรับ ผดส ป้ายแยกโบสถแม่พระ เวลา 21.33 น.
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-04-23 21:52
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
อยากถามว่าจะมาวิ่งทำไมถ้าไม่เข้าป้าย ไม่จอดรับ ผดส
หรือจะจอดแต่ป้ายใหญ่ๆ ผดส เยอะ
โบกแต่ไกลก็ยังไม่จอด คราวหน้าผมต้องโดดขวางใช่ไหมถ้าอยากจะกลับบ้าน
ต่อให้ป้ายไม่มีคนก็ควรเข้าป้ายชลอจอดไหมห๊ะะะะ
ค่ารถก็ขึ้นแล้ว ปรับปรุงด่วน!!!