การจ่ายรถเเย่ๆของนายท่าสาย25
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-12-14 14:18
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสาย25ทางด่วนตั้งเเต่12.00-14.00น ไม่มีรถ25ทางด่วนสักคัน มีเเต่ทางธรรมดา ผ่าตมา3-4คันก็มีเเต่ธรรมดา อยากให้ปรับปรุงการจ่ายรถ25ทางด่วนบ้างนะ มห้มันดีกว่านี้หน่อยไม่ใช่ให้ผู้ใช้บริการรอที2ชั่วโมง เสียเวลา