ร้องเรียน A2 ไม่จอดป้าย สนามเป้า ขาออก
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-12-11 18:22
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
วันที่ 11 ธค 2561 เวลา 18:15 น.
รถ A2 ไม่จอดรับคนที่ป้ายสนามเป้า
โดยขับเข้าเลนใน ไม่ชะลอ แซงรถที่กำลังจอดที่ป้าย
ผดส จะโบกยังไม่ได้เลย รอรถตั้งแต่ 18:30 รถกว่าจะมาเกือบ ชม แต่ไม่จอด
มีมาตรการแก้ไขมั้ยคะ