ช่วยคืนป้ายรถประจำทางที่บริเวณทางลงสะพานเหล็ก ถนนเจริญกรุง
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-12-05 23:58
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
แต่เดิมเคยมี ภายหลังมีการซ่อมสะพานเหล็กเสร็จแล้วหลายปี ปัจจุบันก็ยังไม่คืนป้ายจอด ทำให้คนสูงอายุต้องเดินไกลไปถึงป้ายแยกเสือป่า