ร้องเรียน สาย 720 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-11-21 19:46
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 720 ครีมแดง เบอร์101
ผ่านเดอะมอลท่าพระประมาณ เวลา 18.30 น.
จอดรับผู้โดยสารเลนกลาง ให้ผู้โดยสารวิ่งฝ่ารถจักรยานยนเพื่อไปขึ้นรถ
พอวิ่งไปจะขึ้น กลับออกรถไปและปิดประตู แต่ทำไมอีกประมาณ 10 นาที
คันที่ตามหลังมาสามารถจอดรับผู้โดยสารตรงตามป้ายได้