รถเมล์สาย 123 รอนานมาก ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-11-05 22:30
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
ป้ายรถเมล์หน้ามหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ รอนานเป็นชั่วโมง
พอมาคันนึงก็ไม่จอดรับผู้โดยสาร ทั้งที่คนรอเยอะแยะ รอตั้งแต่ 20.30น. - 22.00น. ก็ยังไม่ได้ขึ้นสักคัน
ช่วยปรับปรุงด้วยค่ะ เป็นแบบนี้มาสักพักแล้ว