ร้องเรียนสาย69
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-11-04 17:14
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
ทำไมรถสาย69ชอบขับข้ามสะพานข้ามแยกตรงแยกสุทธิสารด้วยครัย คนที่เขารอตรงป้ายสุทธิสารเขารอกันเป็นชั่วโมงเลยนะครับ ผมรอตั้งแต่15.30น. จนตอนนี้17.12น.เพิ่งได้ขึ้นรถเนี่ยครับ
ช่วยอบรมเรื่องนี้ด้วยครับ บางคนเขารีบไปธุระก็ต้องสายเพราะรถเมล์ขับข้ามแยกเลยป้ายแบบนี้