พนักงานขับรถโยนขยะออกนอกรถระหว่างขับขี่
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-10-30 23:35
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
พนักงานขับรถสาย 203 ช่วงเวลา 23.30 ก่อนถึงท่าน้ำนนท์มักง่ายโยนถุงขยะออกจากรถระหว่างขับขี่ เกือบทำให้รถมอเตอร์ไซต์ด้านล่างเกิดอุบัติเหตุ เหมือนเห็นในรถมีกล้องวงจรปิดช่วยเช็คดูหน่อย