รถสาย 92 ไม่จอดตามป้าย-ถ่ายผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Thu, 2015-01-15 11:32
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รถสาย 92 ของบริษัทเพชรสุพรรณ (ถ้าจำไม่ผิด) ไม่จอดป้ายศูนย์ฝึก ร.ด. ตรงข้ามสโมสรทหารบก
โดยขับเข้าถนนเส้นใน แล้วจอดให้ผู้โดยสารลงตรงเกาะกลาง
ผู้โดยสารคนหนึ่งเป็นคุณลุง ท่าทางไม่แข็งแรง เดินข้ามถนนลำบากมาก
และก่อนหน้านั้น ระหว่างรถติดที่แยกสุทธิสาร รถสาย 92 อีกคันมาจอดและถ่ายผู้โดยสารใส่รถคันนี้ด้วย
รถคันที่ไล่ผู้โดยสารลงวิ่งไม่สุดระยะที่อนุสาวรีย์ฯ โดยวนรถเปล่ากลับไปทางแยกลาดพร้าว
ฝากตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณครับ