กระเป๋ารถเมล์รับเงินค่าโดยสารแต่ไม่ให้ตั๋ว สาย 108
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-10-17 21:08
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
กระเป๋ารถเมล์รับเงินค่าโดยสารแต่ไม่ให้ตั๋ว สาย 108 วันที่ 17/10/2018 เวลา 20:40 น. จากหน้าเดอะวอลล์ท่าพระ บอกว่านั่งฟรี ไม่มีใครได้ตั๋ว แต่ทุกคนจ่ายค่าโดยสาร พอมีคนบอกให้คืนเงินเค้าก็บอกว่าไม่ให้ตั๋ว แล้วจะคืนเงินให้