ร้องเรียนสาย 73ก
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-09-24 07:33
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 73ก มีคันหนึงค่ะไม่จอดป้ายบีทีเอสสนามกีฬา แต่จะจอดตั้งแต่ก่อนถึงป้ายแบ้วให้วิ่งไปขึ้น พอเรียกตรงป้ายก็ไม่จอดหลายครั้งแล้วค่ะเป็นอยู่คันนี้คันอื่นก็ปกติเดี๋ยวจะถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานแล้วส่งให้แจ้งให้คนขับปรับปรุงด้วยนะคะขึ้นประจำเจอหลายครั้งแล้วคันอื่นเค้ายังจอดตรงป้ายเลย