รถเมล์ 145 ไม่ยอมมาส่งคนที่หมู่บ้านศิวะ
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-08-29 16:51
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์ 145 ต้องเข้ามาส่งคนปลายสายที่หมู่บ้านศิวะนคร แต่คนขับและกระเป๋ารถเมล์ไม่ยอมเข้ามาส่งคนไล่คนลงตั้งแต่ปากน้ำ บอกสุดสายแล้ว แต่ในแอป ViaBus มีป้ายหมู่บ้านศิวะนคร อยู่ตกลง พอบอกกระเป๋าว่าเข้ามาในหมู่บ้านศิวะนครไหม โดนกระเป๋ารถเมล์วัยรุ่นหน่อยตะคอกและเสียงดังว่าไม่เข้าจะไปอู่ฟาร์ม และไล่ลงจากรถ