รถสาย 36ก ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-08-29 08:51
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เลขหลังรถ 80427 จอดรถ ไม่ตรงป้าย
ผู้โดยสารเรียกแล้ว ก็ไม่สนใจจอด ทั้งกระเป๋า รถเมล์ก็เห็น
ขอทราบมาตรการในการแก้ไขการบริการครับ