รถสาย 555 รีบไปไหน
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-08-13 21:39
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย 555 ตอนกลางคืนหลังสามทุ่ม รีบวิ่งไปไหนหรอ ไม่รับผู้โดยสายหรอไง วิ่งแต่เลนขวา วิ่งมาก็เร็ว โบกไปก็ไม่เห็นไม่จอดรับ ป้ายตรงข้ามเมืองเอก