สาย 22 ไม่จอกรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-07-24 23:02
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ผมโบกรถ หน้าแมคแวลู นวมินทร์ เพื่อจะกลับอู่สวนสยาม..
รถไม่ยอมรับ...แล้วตีเข้าเลนขวา...ผมก้อคิดว่ารถเสีย...แตาพอรถผ่านก้อเห้นว่ามีผู้โดยสารอยู่ในรถด้วย..พอรถเลผมไปก้อตีกลับเข้าเลนกลาง..,