ร้องเรียน รถ ปอ.6-73 ไม่วิ่งเข้ารับผู้โดยสาร ป้ายบางลำภู
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-07-13 20:21
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
วันที่ 13 ก.ค.61 เวลา 19.55 น. รถ ปอ.6-73 วิ่งไม่ถึงปลายทางเพื่อเข้ารับผู้โดยสาร ป้ายบางลำภู แต่กลับรถตรงสี่แยกคอกวัวเลย