รถเมย์ สาย 505 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-07-13 15:53
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถเมล์ที่ป้ายตรงข้ามสนามม้านางเลิ้ง รถเมล์สาย505. ทำการขับเข้าเลนการและขับด้วยความเร็วสูง ทำให้ไม่ได้เข้ามาในเลนซ้ายทั่งที่มีผู้โดยสารรออยู่ที่ป้ายรถเมล์
Bus name : 505 - 55061
Bus Number : 12 - 5377
เวลาประมาณ15.40-15.44น.