รถไม่มา
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-07-03 19:18
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
อยากทราบว่า เดี๋ยวนี้สาย 71 ช่วงเย็นจะไม่เข้ามาทาง กล้วยน้ำไทแล้วใช่ไหมคะ เพราะ หลายรอบแล้ว ที่ต้องรอรถเกือบสองชั่วโมง แล้วยังไม่มีรถสาย 71 ผ่านเข้ามาสักคันเลย รอตั้งแต่18.00 ตอนนี้เกือบสองทุ่ม ยังไม่มีวี่แววว่ารถจะมาเลย ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ เพราะเห็นแบบนี้บ่อยมาก