รถเมล์ร่วมบริการสาย 20 เลขข้างรถ 20-22
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-07-02 19:14
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
ขอแจ้งหน่อยค่ะ รถร่วมสาย 20 เลขข้างรถ 20-22
ณ เวลาเกือบ 19.00 ขับรถขากลับไปเจย์ดี ขับได้แย่มากๆๆๆ
รถติดบริเวณแยกมไหสวรรค์ ตำรวจก็มียืนอยู่ 4-5 คน
พอไฟเริ่มเขียว ก็ขับปาดไปปาดมา มีคนลงตรงช่วงบิ๊กซีดาวคะนอง
ก็รีบจอด แบบคนยังลงไม่หมด ถ้าก้าวพลาด รถคันหลังมาทับจะเป็นยังไงคะ
อยากขึ้นราคาแต่บริการแย่ๆ แบบนี้ ประชาชนควรทำไงคะ?