สาย84 สีส้ม ไม่จอดรับ
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-06-27 07:00
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย84 11-9226 สีแดงเสริมท่าพระ เวลา 6.52 ไม่จอดรับผํ้โดยสาร ที่ป้ายบริเวณหน้าtoyota
โบกแล้วไม่ยอมจอด และดูจากความเร็วในการขับน่าจะเกินที่กฎหมายกำหนด เชคด้วยนะค่ะ