ร้องเรียนสาย 57
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-06-22 19:58
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
วันนี้เวลาประมาณหนึ่งทุ่ม นั่งรถเมล์สาย 57 จากหน้าเดอะมอลล์ท่าพระ รู้สึกไม่ปลอดภัยในชีวิต ทำไมดูรีบร้อน บีบแตรไล่รถคันอื่นเกือบตลอดทาง ไม่ทราบว่าเค้าแข่งกันแย่งลูกค้าหรือป่าว เพราะเห็นมีคันข้างหลังตามมา รบกวนช่วยตรวจสอบด้วย เราต้องฝากชีวิตไว้กับการขนส่งมวลชนที่ไร้มาตรฐานในการให้บริการใช่หรือไม่