รถเมมล์สาย8ขับแช่ตลอดทาง
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-06-01 07:58
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รถเมลล์สาย8
เลขข้างรถ 35-107
ทะเบียนรถ 10-9636
คนขับมีพฤติกรรมไม่เหมาะสมเนื่องจากทำการจอดแช่ป้ายเป็นเวลานานมาก
ซึ่งส่งผลทำให้
1.ผู้โดยสารเสียเวลามากโดยใช่เหตุ
2.รถติดเนื่องจากการจอดแช่นาน
จึงอยากให้ช่วยปรับปรุงหรือลงโทษในส่วนนี้
ขอบคุณครับ