สาย 84ก ไม่จอดรับผู้โดยสาน
Submitted by Anonymous on Sat, 2018-05-19 10:20
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
... วันที่ 19 พ.ค. 61 เวลา 09.26 น.รถประจำทางสาย 84ก เลขข้างรถ 6-50426 ไม่จอดรับผู้โดยสาร ณ ป้ายรถฝั่งตรงข้ามพุทธมณฑล แม้จะได้เห็นผู้โดยสารโบกเรียกแต่ก็ขับขี่เลนนอกสุดไปจนถึงสามแยกถนนอุทยาน (อักษะ) ฝากแจ้งไปยังผู้เกี่ยวข้องเพื่อดำเนินการด้วยครับ