ร้องเรียนรถเมล์สาย 516
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-05-06 20:22
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เป็นรถสายที่ต้องรอนานมากค่ะ โดยเฉพาะช่วงบ่ายสามเป็นต้นไปซึ่งเป็นเวลาเลิกงานของคน ไม่มีรถเลยค่ะ คนรอกลับบ้านกันเยอะมาก แต่ไม่มีรถออกมาเลย หนือมีแต่นานๆมาคันสองคัน คนก็เยอะเบียดกันอย่างกับหนอน ทั้งขาไปและขากลับ สร้างความไม่สะดวกให้กับคนชรา เด็กเล็ก และพระสงฆ์ที่ใช้บริการ อยากให้ปรับปรุงการปล่อยรถหน่อยนะคะ ควรคุมไม่ให้คนเยอะจนเกินไปบางคันคนล้นจนเกือบจะปิดประตูไม่ได้ช่วยเห็นใจหน่อยนะคะ กรุณาปรับปรุงด้วยนะคะ