รถเมล์ 510 ไม่เข้ามารับผู้โดยสารในมธ.ศูนย์รังสิต
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-04-04 12:10
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ช่วงเวลาประมานเที่ยง รถเมล์ 510 ไม่เข้ามารับผู้โดยสารในมธ.ศูนย์รังสิตเลย สังเกตหลายครั้งแล้ว เปิดดูในแอพที่มีจีพีเอสรถเมล์ เห็นวิ่งจากหน้าโรงพยาบาลธรรมศาสตร์แล้วผ่านไปเลย ผู้โดยสารในม.ก็รอไปเป็นชั่วโมงๆ กว่าจะมา จะต้องทำยังไงคะผู้โดยสารเสียเวลารอทุกวัน เข้าใจนะว่าช่วงเวลานั้นผู้โดยสารน้อย แต่มันคือหน้าที่คุณหรือเปล่า