รถเมล์สาย 28 (บางคัน) วิ่งเลนนอก
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-03-30 16:42
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เรียน ผู้เกี่ยวข้ององค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพฯ
รถเมล์สาย 28 บางคัน วิ่งเลนนอก ไม่จอดรับผู้โดยสารตามป้าย เคลื่อนรถในขณะที่ผู้โดยสารยังขึ้นรถไม่เรียบร้อย ขับรถเร็ว
โดยเฉพาะเวลาเลิกงาน ทำให้รถคันหลังต้องรับผู้โดยสารจนแน่นทั้งคัน