รถเมล์กริ่งสัญญาณเสีย
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-02-13 13:14
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย76 กริ่งเสียแทบทุกคัน วันนี้13/2/2561 เวลา13.05 ลงป้ายจันทร์พริ้ง ยืนรอที่หน้าประตูก่อนถึงป้าย กดกรื่งไม่ดัง พขร.มองกระจกเห๋นแล้วว่ายืนรอ แต่ไม่จอดส่ง เพราะมีสาย76 อีกคันวิ่งตามมา จึงตอดเลยป้าย ทำให้ต้องเสียค่ารถ จยย.รับจ้างเพิ่มอีก