รถไม่ยอมจอดป้ายที่จะลง
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-02-09 14:11
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
เมื่อวันที่ 8/2/61 เวลาประมาณ 19.20 น. ขึ้นรถร่วมสาย 74 จากอินทราสแคว์จะลงตรงข้ามลุมพินีทาวเวอร์ กดกริ่งแล้วแต่รถไมยอมจอด แถมยังขับชิดขวาตลอดจนเลยป้าย ไปจอดอีกทีตรงแยกถนนสุนทรโกษา ทำให้ผมต้องเดินย้อนมาเป็นกิโล (ระหว่างที่มายังจอดรับผู้โดยสารนอกป้าย ตรงแยกประตูน้ำ 1 ครั้งด้วย) รหัสบนตั๋วโดยสารของผม 648249