รถรอนานมาก
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-01-24 18:02
ประเภท:
ข้อคิดเห็นและชมเชยบริการ
สาย 510 จะวิ่งไหมคับ วันนั้นรอเกือบ 2 ชั่วโมง วันนี้ชั่วโมงนึงละยังไม่มีรถมา และมาก็เสริมดอนเมือง คนที่จะไปมธ จะมีรถไม่มีรถก็ให้รอไปหรอคับ คิดจะแก้ไขอะไรบ้างไหมคับ รอชาตินี้ขึ้นชาติหน้าหรอคับ