รถสาย 508 ทางด่วน
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-01-22 19:33
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
คือรถยังวิ่งอยู่ไหมคะ 508 ทางด่วน รอป้ายรถเมล์ตรงวัดปทุมมาตั้งแต่ 5 โมงละ ตอนนี้ 1 ทุ่มครึ่ง นี่เห็นสาย 204 ผ่านมาจะ 20 คันละ เกิดอะไรขึ้นคะ