รถเมล์รอนาน
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-01-21 00:44
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ทุุกวันจะะต้องมารอสาย71ที่วัดธาตุทองช่วง23.30แต่รอนานมาก รอถึงตี1บางครั้งตี1ครึ่งถึงจะมา อยากให้เห็นใจคนที่เขาเลิกงานห้าทุ่มเที่ยงคืนบ้างกว่าจะถึงบ้านเส้นนวมินทร์ก้อเกือบตีสองหรือตีสองกว่าช่วยกรุณาเพิ่มรถวิ่งบ้าง เมื่อก่อนยังพอจะมี71รถร่วม ทุกันนี้ไม่มีไม่รู้เพราะอะไร ช่วยแก้ไขด่วนเถอะเพราะสังเกตว่าทุกป้ายเส้นสุขุมวิทมีแต่คนรอ71ทั้งนั้น