สาย511 ปรับอากาศ ขึ้นทางด่วน. ทิ้งช่วงนานมาก
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-01-19 13:24
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอผมรอที่โพธิสาร จะไปรถสาย ปอ.511 ป้ายเหลือง ขี้นทางด่วน
รอ
ตั้งแต่ 7.30-9.00 ยังไม่มีรถมา เลยต้องขึ้นรถสายอื่น
เพื่อจะไปทำงาน แล้วพรุ่งนี้จะเป็นแบบนี้หรือป่าวครับ