รถ 207 หลัง 3 ทุ่ม รอนานนนนนนน
Submitted by Anonymous on Wed, 2017-08-16 02:03
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอ 207 ตรงป้ายเดอะมอลรามคำแหง
รอตั้งแต่ 3 ทุ่ม ถึง 4 ทุ่ม ไม่มี 207 มาสักคัน
มีแต่ 168 60 71 มาเยอะมากกกกกก
รถร่วม 207 ยกเลิกไปแล้ว รถ ขสมก ก็ไม่ค่อยจะมี
พนักงานห้างเลิก 3 ทุ่ม กลับราม 2 ก็ไม่มีรถกลับ
ปรับปรุงด่วนนนน