สาย 29 รอรถตอนตีสี่ม่เคยจอดเลย
Submitted by Anonymous on Tue, 2017-08-01 04:30
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถเมล์ฝั่งขาเข้า ป้าย สน.ดอนเมืองทุกวันไม่ค่อยจะจอดเลยไม่เข้าใจว่าทำไม วันนี้ก็อีกเช่นกันไม่เข้าใจ น่าเบื่อมาก ถ้าไม่อยากจอดก็กลับบ้านไปทำอย่างอื่นดีกว่า. รบกวนโทรกลับด้วยครับ 0856864979