รถสาย 146 ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2017-07-14 07:29
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ตามที่เคยร้องเรียนไปเมื่อวันที่ 6 ก.ค. 2560 แล้ว ว่ารถเมล์สาย 146 - 20 ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายหน้าหมู่บ้านพิมาน วันนี้เวลา 7.25 น. ก็เจออีกแล้วครับ
รบกวนช่วยแก้ไขด้วยครับ เพราะหน้าหมู่บ้านมีแค่สาย 146 เท่านั้นที่วิ่งผ่าน และใช้เวลารอรถแต่ละครั้งนานมากครับ