สาย 206
Submitted by Anonymous on Tue, 2017-06-13 06:35
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ขอทราบหน่อยค่ะ ว่าร้องเรียนเรื่องรถสาย 206 ไม่จอดรับคนไปหลายรอบเนี่ย ได้มีการดำเนินการหรือเปล่าคะ เพราะไม่มีเห็นมีความคืบหน้าอะไรสักอย่าง
ถ้าจะไปดำเนินการแก้ไข ก็ปิดเว้ปเลิกให้ร้องเรัยนไปเถอะค่ะ